

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA


S U M A T R A

For Competitive, Efficient, Quality and Safe Transport Services

Surface and Marine Transport Regulatory Authority
Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri wa Nchi Kavu na Majini

TAARIFA KWA UMMA

MPANGO WA NJIA MPYA ZA DALADALA BAADA YA MRADI WA MABASI YA HARAKA (DART) KUANZA KUTOA HUDUMA

Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri wa Nchi Kavu na Majini (SUMATRA) imeanzisha njia mpya kwa ajili kutoa huduma ya usafiri wa daladala katika Jiji la Dar es Salaam kufuatia kuanzishwa kwa huduma ya usafiri wa mabasi ya haraka (DART) katika barabara ya Morogoro inayoanzia Mbezi Luis kupitia Kimara Mwisho kuelekea Morroco, Kariakoo na Kivukoni na kurudi kwa njia hizo.

Mpango wa Njia Mpya za Daladala ni kama ufuatao:

1. Njia zilizofutwa kutokana na Mradi wa Mabasi ya Haraka kuanzia Tarehe 16 Mei, 2016

#	Kutoka	Kwenda	Maelezo
1	Mbezi Kimara Simu 2000	Kariakoo Muhimbili Posta na Kivukoni	Njia hizi zimefutwa kabisa

2. Njia Mpya za Daladala zitakazotumika kuanzia Tarehe 16 Mei, 2016

#	Kutoka	Kwenda	Maelezo
1	Mabibo	Kariakoo	Mabasi yatapita barabara za Kigogo, Kawawa, Uhuru, Shaurimoyo, Lindi hadi Kituo cha DART cha Gerezani (Kariakoo)
		Muhimbili	Mabasi yatapita barabara za Kigogo, Jangwani, Twiga, Swahili, Umoja wa Mataifa (UN) hadi Muhimbili

		Posta Mpya	Mabasi yatapita barabara za Kigogo, Kawawa, Uhuru, Bibi Titi, Maktaba hadi Posta Mpya
		Makumbusho	Mabasi yatapita barabara za Mabibo, Morogoro, Shekilango, Tandale Uzuri, Kawawa, Mwinyijuma hadi Makumbusho
2	Makumbusho	Kariakoo	Mabasi yatapita barabara za New Bagamoyo, Shekilango, Morogoro, Mabibo, Kigogo, Kawawa, Uhuru, Shaurimoyo, Lindi hadi Kituo cha DART cha Gerezani (Kariakoo)
		Posta Mpya	Mabasi yatapita barabara za New Bagamoyo, Ali Hassan Mwinyi, Bibi Titi, Maktaba hadi Posta Mpya
		Muhimbili	Mabasi yatapita barabara za New Bagamoyo, Ali Hassan Mwinyi, Umoja wa Mataifa (UN), Maliki hadi Muhimbili
3	Tegeta, Bunju, Kunduchi and Kawe	Kituo cha DART cha Morocco	Mabasi yatapita barabara za Old Bagamoyo, New Bagamoyo, Kawawa hadi Kituo cha DART cha Morocco
4	Tegeta, Bunju, Kunduchi na Kawe	Kituo cha DART cha Mwinjuma	Mabasi yatapita barabara za Old Bagamoyo, New Bagamoyo, Malanga, Mwinyijuma hadi Kituo cha DART cha Mwinjuma
5	Mbagala, Temeke, Tandika	Muhimbili	Mabasi yatapita barabara za Kilwa, Bandari (Chang'ombe), Nyerere, Bibi Titi, Ali Hassan Mwinyi, Umoja wa Mataifa (UN), Maliki hadi Muhimbili.
6	Gongo la mboto, Ukonga, Banana	Muhimbili	Mabasi yatapita barabara za Nyerere, Bibi Titi, Ali Hassan Mwinyi, Umoja wa Mataifa (UN), Maliki hadi Muhimbili.

Mamlaka ya SUMATRA inawakumbusha wamiliki na wafanyakazi wao wakiwemo madereva na makondakta kuzingatia masharti ya leseni ya usafirishaji kwa kutoa huduma katika njia walizoruhusiwa na kutoza nauli zilizoridhiwa na SUMATRA wakati wote.

Aidha abiria na wananchi kwa ujumla wanahamasishwa kutoa taarifa za watoa huduma wanaovunja Sheria na taratibu za utoaji huduma ya usafiri wa umma ikiwemo kukata ruti na kutoza nauli ya zaidi kwa kupiga namba za bure 0800 110 019 na 0800 110 020.

Imetolewa na:

Ofisi ya Mawasiliano kwa Umma

SUMATRA

Mei, 2016